
Maxwell Djordjevic a ye ekító àgbákò ní orísun ìdáyípadà ètò bínâ-álánìwájú àti ìdópin wàráwàrá. O ni ijẹrisi Economics lát'inú University Stanford, o ṣe àpapọ̀ pẹ̀lú ìkẹ́kọ̀ lórí ara rẹ̀ nínú òrìṣàunbẹ́rẹ̀ ìṣòro wàráwàrá. Léyìn ìṣẹ́ rẹ̀, o ti béré ìṣẹ́ rẹ̀ ní Goldman Sachs, ó ti ń ṣe iranlọwọ lati mu idibọ ìtọ́jú àwọn akọ́ẹsì ìbò lára mìí dekọ̀ọdún ki ó tú bérè ìṣẹ́ kikọ̀ ní agbègbè kẹ́kẹ́. Ní báyìí, Maxwell ń lọ ohun tí ó mọ̀, ilọsíwájú àti ìgbàgbọ́ rẹ̀ lati fun ọ̀pọ̀lọpọ̀ ni ètò ìrọ̀rùn àti ìyọ̀nda ó pin ìdáyípadà ìṣòro, àjàkálẹ̀âráwá àti àwọn ilé-ṣòro. Kọ́ṣọ́sọ́ ìṣẹ́ rẹ̀ dáhùn iye ìmọ̀ rẹ̀ ti ò fi sị àti iṣẹ́ ọ̀rọ̀ rẹ̀ tí ó burú jù lọ lọ́dọ̀ àwọn àkòbí n gbogbo irú. Nígbà ti Maxwell bá jóná ní ìdálẹ́, ó ń tẹ̀síwájú lọ sí abẹ́ rẹ̀, nípa ṣíṣe lọ sí MBA tí ò yan ìdájú pẹ̀lú pé ó jẹ́ bòrbọ̀rọ nínú òrìṣàunbẹ́rẹ̀ rẹ̀.